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MWONGOZ0O WA KUTUMIA MFUMO WA SkyStock

UTANGULIZI

Karibu katika mfumo wa SkyStock. SkyStock ni mfumo wa Kidigitali ambao
unarahisisha usimamizi wa biashara au miradi mbalimbali. Mfumo huu kwa
sasa unakuwezesha kufanya yafuatayo:-
1.Kusimamia biashara/miradi mbalimbali ndani ya mfumo mmoja
2.Kutunza taarifa za mauzo katika biashara/miradi
3.Kutengeneza ankra(lnvoice) za kulipia cash na kukopesha
4.Kutunza taarifa za wateja waliohudumiwa
5.Kusajili bidhaa zote
6.kuingiza stock iliyopo stoo, iwapo stock itaisha unaweza kuongeza stock
mpya.
7.Kuhifadhi kumbukumbu za matumizi katika biashara mfano malipo ya
kodi ya pango, umeme, nk
8.Kupata ripoti za mauzo ya kila siku kwa njia ya barua pepe.
9.Kupata ripoti ya mauzo ya siku, wiki, mwezi na mwaka mzima
10.Kutunza kumbukumbu ya malipo ya wafanyakazi
11.Uwepo wa kutoa ofa na punguzo kwa wateja katika misimu
mbalimbali, mfano msimu wa sikukuu wa mwaka mpya.
12.Kusimamia wafanyakazi, uwezo wa kuongeza wafanyakazi kwenye
mradi kulingana na kazi anayoifanya, mfano store manager, msimaizi wa

mauzo nk.

DIGITAL COMMUNITY



SkyStock inapatikana katika Muundo wa tovuti : https://stock.2daysky.com/ ,

ukifungua linki hii utakutana na ukurasa wa nyumbani kama unavyoonekana

hapo chini,

\_ +255 693 157 658 huduma@skymkoba.com

Nyumbani Ingia Saijili Kuhusu sisi

Simamia mauzo kidigitali zaidi, iwe biashara ya jumla au rejareja.

Karibu

Huu ni mfumo kwa ajili ya kusaidia utunzaji wa kumbukumbu za mauzo,Mapato na matumizi katika biashara. Umetengenezwa na
TODAYSKY COMPANY LIMITED .. Kwa sasa unakuwezesha kufanya yafuatayo.

. Kusimamia miradi mbalimbali ndani ya mfumo mmoja

. Kutunza taarifa za mauzo katika biashara

. Kutengeneza ankra(Invoice) za kulipia cash na kukopesha

. Kutunza taarifa za wateja waliochudumiwa

. Kusajili bidhaa zote

. kuingiza stock iliyopo stoo, pia iwapo itaisha unaweza kuongeza pia stock mpya.

. Kuhifadhi kumbukumbu za matumizi katika biashara mfano malipo ya kodi ya pango, umeme, nk

. Kupata ripoti za mauzo ya kila siku kwa njia ya barua pepe.

. Kupata ripoti ya mauzo ya siku, wiki, mwezi na mwaka mzima

. Kutunza kumbukumbu ya malipo ya wafanyakazi

. Uwepo wa kutoa ofa na punguzo kwa wateja katika misimu mbalimbali.

. Kusimamia wafanyakazi, uwezo wa kuongeza wafanyakazi kwenye mradi kulingana na kazi anayoifanya, mfano store
manager, msimaizi wa mauzo nk.
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Ukurasa wa nyumbani

SEHEMU YA KWANZA (01)

1. Kujisajili Na Kuingia Katika Mfumo Wa SkyStock
Kama ni mtumiaji wa mara ya kwanza; Bofya sehemu iliyoandikwa
SAJILI au tengeneza akaunti, na ukurasa wa kuweka taarifa binafsi
utafunguka, weka majina kamili, namba ya simu, barua pepe na
nywila kisha bofya ENDELE. Taarifa binafsi ni za muhimu kwa ajili ya
kulinda akaunti yako.


https://stock.2daysky.com/

Sajili kwenye SkyStock

_:. Majina kamili K. Namba ya simu

Email & MNeno la siri

ENDELEA Ingia / login

Ukurasa wa kujisajili

Kama ni mtumiaji ambaye tayari una akaunti ya SkyStock, Bofya
sehemu iliyoandikwa INGIA na wukurasa wa kuweka hati
tambulishi(Username na password) utafunguka, weka barua pepe au
namba ya simu na nywila(Password), kisha bofya INGIA.

Ingia kwenye SkyStock

Email /Simu #

ﬁ Neno la siri
INGIA Sajili / Register

reset passwaor d

Ukurasa wa kuingia(Login)



Ikiwa hati tambulishi (Username na password) ni sahihi basi ukurasa wa
sehemu ya pili utafunguka.

SEHEMU YA PILI( 02))

1. Fungua Mradi Mpya

Bofya sehemu iliyoandikwa FUNGUA MRADI MPYA, kisha jaza
taarifa kuhusu mradi/biashara husika kama vile : Jina la mradi, anuani
ya mradi na namba ya simu kwa mradi husika(namba ya simu
unaweza kutumia namba ambayo huwa unatumia kuwasiliana na
wateja wako, au namba binafsi), alafu bofya TUMA kusajili
mradi/biashara.

o«

Demo Account

MIRADI ILIYOPO FUNGUA MRADI MPYA

Nyumbani

Fungua mradi mpya
[REELET]

EI Jina la mradi

0 Anuani

‘. Namba ya simu

TUMA

Ukurasa wa kutengeneza miradi

2. Tazama Miradi
Kutazama au kuingia kwenye biashara/miradi iliyosajiliwa bofya sehemu
ya MIRADI ILIYOPO.



«

E— MIRAD! ILIYOPO FUNGUA MRADI MPYA

Nyumbani

DUKA LA VINYWAJI Pharmacy

Lipia akaunti Dodoma P.O Box 17006 Dodoma

BookShop

Dodoma

3. Lipia Akaunti / Vifurushi vya SkyStock
Jaribio la kutumia mfumo kwa mradi uliosajiliwa, litafanyika ndani ya
siku saba (7), na baada ya hapo mtumiaji anatakiwa kuchangia kiasi
fulani kulingana na vifurushi au akaunti, ili kuendelea kutumia
huduma hiyo.

Kifurushi cha Tarangire, Mtumiaji atalipia sh. 5,000 ili kuwa na
uwezo wa kutengeneza mradi mmoja ambao atautumia kwa muda wa

mwezi mmoja kabla ya kufanya malipo tena.

Kifurushi cha Ngorongoro, mtumiaji atalipia sh. 10,000 ili kupata
uwezo wa kutengeneza na kusimamia biashara au Miradi mitatu
ambayo pia ataitumia ndani ya mwezi mmoja kabla ya kufanya malipo
tena.

Kifurushi cha Serengeti, mtumiaji atalipia sh. 15,000 ili kupata uwezo
wa kutengeneza na kusimamia miradi bila kikomo, atatumia kifurushi

hiki kwa muda wa mwezi mmoja kabla ya kufanya malipo tena.



Malipo katika vifurushi yanaweza kufanyika kadri ya mahitaji ya mteja,

yanaweza kuwa kwa mwezi, miezi mitatu, miezi sita au mwaka mzima.

Malipo yote yatafanyika kupitia M-Pesa, Tigo Pesa au Airtel Money.
Namba ya Kampuni: 767676, Namba ya kumbukumbu: 252 ikifuatiwa

na namba ya simu unayotumia kwenye akaunti yako ya SkyStock.

Demo Account : ’ szt o
Vifurushi na jinsi ya kulipia
Nyumbani Vifurushi
i i # Kifurushi Gharama Akaunti
Lipia akaunti
1 Tarangire 5000 Akaunti 1
2 Ngorongoro 10000 Akaunti 3
3 Serengeti 15000 Bila kikomo

Jinsi ya kulipia (Chagua kati ya M-Pesa,Tigo Pesa au Airterl Money)

Kwa airtel M-Pesa

Kwa airtel Tigo Pesa

Kwa Airtel Money

ukurasa wa kuingia kwenye mradi

SEHEMU YA TATU ( 03 ): Namna ya kuingia kwenye mradi
Bofya INGIA ili kuanza kutumia SkyStock kwenye mradi husika. Baada ya
kuingia utakutana na sehemu(link) zifuatazo:

1. Link ya Nyumbani
Sehemu hii inaonyesha Mauzo ya taarifa za mauzo katika
biashara/mradi, taarifa hizi ni za mauzo ya siku, wiki nha mwezi, pia

sehemu hii inaonyesha bidhaa zinazokaribia kuisha pamoja na



matumizi mengine yanaweza kufanyika mfano manunuzi ya umeme,

bili za maji, chakula nk.

2. Weka stock Mpya Katika Mradi.
Bofya sehemu iliyo andikwa STOCK, kisha chagua WEKA STOCK
MPYA, na sehemu ya kusajili bidhaa katika mradi, pamoja na sehemu
ya kuongeza stock zitafunguka. Hatua hii ni ya awali kabla ya kuanza
kufanya mauzo, hivyo ni lazima kufanya usajili wa bidhaa kwanza

pamoja na kuweka stoo yako kwenye mfumo.

Myumbani

Tengeneza invoice

Report

Taarifa za Invoice

Stock

Weka stock mpya . Weka stock mpya

Taarifa za stock

Bidhaa

3. Sajili Bidhaa.
Sajili bidhaa zilizopo kwenye biashara/mradi kwa kuandika jina la
bidhaa, jina la kipimo cha jumla mfano katoni, kreti, box, gharama ya
kuuza bidhaa kwa bei ya jumla, jina la kipimo cha rejereje mfano
chupa, pisi,kipande nk, gharama ya kuuza bidhaa kwa bei ya rejareja,
idadi ya bidhaa inayounda jumla mfano idadi inayounda jumla ya kreti
la soda ni 24, kisha bofya TUMA.



Sajiri bidhaa

—*: l Jina la bidhaa

M

Jina la kipimo cha jumla

M

Gharama kwa jumla

M

Jina la kipimo cha rejareja

M

Gharama kwa rejareja

M

Idadi inayounda jumla

TUMA

Ukurasa wa kusajili bidhaa

4. Ongeza Stock.
Chagua moja ya bidhaa zilizo sajiliwa, kisha weka idadi ya bidhaa
zilizopo kwenye stoo ya duka/mradi pamoja na zilizotumika kununua
bidhaa husika, kisha bofya TUMA, ili kuongeza stock katika mradi.



Ongeza stock

Chagua bidhaa

Chagua bidhaa v

g dadi

/‘ Gharama ya kila moja (kununua)

TUMA

Ukurasa wa kuongeza stoo(stock)

5. Tazama Stock / Bidhaa Katika Mradi.
Bofya sehemu ya taarifa za stock kujua bidhaa zilizopo stoo, na Bofya

sehemu ya bidhaa zilizosajiliwa kuona bidhaa zilizosajiliwa katika

mradi.

Myumbani
Tengeneza invoice
Report
Taarifa za Invoice
Stock
Weka stock mpya

Bofya hapa kuona Bidhaa

bidhaa zilizosajiliwa



6. Tengeneza Invoice / Ankara
Ili kuanza kuingiza taarifa za mauzo bofya sehemu iliyoandikwa
TENGENEZA INVOICE, ili kupata ukurasa wa kuingiza bidhaa
zilizouzwa,
Weka tarehe ya invoice / ankara, jina la mteja, namba ya simu na
anuani kisha bofya TUMA, Baada ya kutuma ukurasa wa kuweka
bidhaa katika ankara / invoice itafunguka, kisha chagua bidhaa,weka

bidhaa kwa jumla na rejareja kama ipo, alafu bofya neno TUMA,

Nyumbani

Tengeneza invoice | Bofya hapa kuingiza
taarifa za mauzo

Report

Taarifa za Invoice

Stock

Weka stock mpya

Taarifa za stock

Bidhaa

Ankara
Weka bidhaa kwenye ankara
Jina la mteja Serengeti park
Namba ya simu
Chagua - Anuani Arusha, Tanzania
Chagua - Tarehe 16-07-2019 04:32
# Bidhaa Kiasi Gharama
L
e Jumla
Jumla ya gharama 0 Tsh

'.:: Rejareja

Ukurasa wa kuuza bidhaa



Tanzama invoice / ankara

Bofya sehemu iliyoandikwa Taarifa za Invoice kisha chagua invoice zilizolipwa
kujua taarifa za ankara zilizokwishalipwa na mteja au chagua invoice (Mkopo),
kujua taarifa za invoice ambazo hazijalipwa, tumia sehemu kufanyia kazi
invoice za mteja baada ya kufanya malipo ya mkopo wake.

Myumbani

Tengeneza invoice

Report

Taarifa za Invoice

Bofya link hii kuona

Invoice (Zilizolipwa) | . e 1. s
; ! invoce zilizolipiwa

e AUl el noince (Mkopo)
taarifa za mkopo

Tazama Ripoti
Bofya sehemu iliyoandikwa REPORT ili kupata taarifa zote za mauzo, unaweza
kupata taarifa za tarehe husika, tarehe fulani hadi tarehe fulani,

Myumbani

Tengeneza invoice

Bofya linki hii kupata
ripoti ya mauzo yote

Taarifa za Invoice

Invoice (Zilizolipwa)

Invoince (Mkopo)




Weka Matumizi Ya Ziada.
Bofya sehemu iliyoandikwa MATUMIZI MENGINE, kisha chagua WEKA MATUMIZI
AU LIPA MISHAHARA, ili kuingiza taarifa za matumizi katika mradi wako, mfano

malipo ya umeme, bili za maji na chakula.

Weka matumizi mengine

Tarehe

mm/dd/yyyy
Matumizi ya

Gharama

HIFADHI

Ukurasa wa kuweka matumizi mengine

Simamia Wafanyakazi
Ili kuweza kuongeza wafanyakazi au wasimamizi wengine wa biashara au mradi
bofya sehemu iliyoandikwa MIPANGILIO, kisha changua WAFANYAKAZI,

ukurasa wa kuingiza taarifa za mfanyakazi/msimamizi utafunguka.



Ongeza mfanyakazi

.:. Majina

L Namba ya simu Email

Jukumu v

ONGEZA

Ukurasa wa kuongeza wafanyakazi

Simamia Akaunti
Ili kuweza kufanya mabadiliko ya taarifa za mradi au biashara husika, Bofya

sehemu iliyoandikwa MIPANGILIO, kisha chagua AKAUNTI ili kupata ukurasa

wa kuhariri Mradi.

Stock Hariri store

E Jina la mradi

Matumizi mengine

o Anuani

mipangilio

‘. MNamba ya simu

HARIRI

EEGELERL

Bofya Linki ya -
akaunti kuhariri ‘ Akaunti

Ukurasa wa kuhariri taarifa za mradi



